Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Danh Sách Thành viên HonDa 67 Không Người Lái !

Bác sỹ
GALOI1600
cun_con
bduong
ketoidocuachua
hoathuongphagioi
ivan
PlayOne
tomgroup
b_e
Du Già
khome
tung_mad_man
Chu_Quan_Vuong
18 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Danh Sách Thành viên HonDa 67 Không Người Lái ! - Page 2 Empty Re: Danh Sách Thành viên HonDa 67 Không Người Lái !

Bài gửi by Bemyself 18/8/2009, 3:21 pm

Mời anh em sang box nội qui chém cái logo mới nhé Very Happy

Bemyself

Danh Sách Thành viên HonDa 67 Không Người Lái ! - Page 2 Empty Re: Danh Sách Thành viên HonDa 67 Không Người Lái !

Bài gửi by Chu_Quan_Vuong 19/8/2009, 2:16 pm

chip67 đã viết:anh CQV cho em xin 1 vé tới HD67 Không người lái nhé! thằng em mất mặt lâu quá có gì ko phải các anh cứ phạt...

Cái thằng Em KHÌN này affraid
Trốn đi đâu mà lâu thế ?
Đã cưới chưa ?
Rảnh chạy với Anh em vài chuyến coi nào kU*ng
Chu_Quan_Vuong
Chu_Quan_Vuong

Bài gửi by cun_con 19/8/2009, 2:39 pm

Gần tới cái sự kiện thông cầu Phú Mỹ, to nhất HCM đấy các bác ạh!

Thế các bác có ai vào HCM tham gia vụ này ko!

Mà hôm đó là ngày 2/9, cùng ra mắt bên CLB Quận 7 luôn đấy! Trước đó vài ngày có SN 67SG! Nếu các bác kết hợp được vào Nam 1 chuyến cho máu nhỉ!
cun_con
cun_con

Bài gửi by hnagnort 19/8/2009, 9:54 pm

Chu_Quan_Vuong đã viết:
chip67 đã viết:anh CQV cho em xin 1 vé tới HD67 Không người lái nhé! thằng em mất mặt lâu quá có gì ko phải các anh cứ phạt...

Cái thằng Em KHÌN này affraid
Trốn đi đâu mà lâu thế ?
Đã cưới chưa ?
Rảnh chạy với Anh em vài chuyến coi nào kU*ng
chip nó 2 vợ rồi anh ợ, đợt rồi lặn vì con vợ 3 nó đi tìm đấy Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
hnagnort
hnagnort

Bài gửi by chip67 20/8/2009, 12:07 am

bà cả nhà iem thì... thôi ko nói Smile. vợ 2 thì trẻ quá suốt ngày đòi đi chơi ko chiều nổi, nói nhiều..mệt. Em đang tuyển thêm con vợ 3 để cưỡi, chỉ có ăn no rồi lại....lên đường.
CQV:Em nhìn tấm gương to vật vã ngay trước mặt em rồi---> ko nên lấy vợ sớm. Vừa rồi em bận "tẩy" cái nạn mù chữ nên chẳng đi đâu được, đợt này có chuyến nào khoảng 2 ngày cuối tuần như vụ vừa rồi anh cho em theo nhé. về em mới biết.. tiếc quá.
chip67
chip67

Bài gửi by Chu_Quan_Vuong 20/8/2009, 8:44 am

Mùng 5 và mùng 6 bên Cruise đang có chuyến chạy Hà Nội - Ninh Bình - Thanh Hóa đấy Em
Tham gia được thì chuẩn bị đi What a Face
Chu_Quan_Vuong
Chu_Quan_Vuong

Bài gửi by chip67 20/8/2009, 7:41 pm

Em lại định đi trước 2/9. Bác nào muốn đổi gió ko? lên Mộc Châu với em, người dân tộc Mông ăn tết 2/9 đông vui lắm, còn gọi là chợ tình. Em nghe đồn trên đó có mấy bản Thái trên Sơn La mới về, nhiều em máu lắm...hehe Em lên tận nơi xem thế nào. Bác nào muốn đi ới em nhé.
chip67
chip67

Bài gửi by hnagnort 23/8/2009, 1:30 pm

chip67 đã viết:Em lại định đi trước 2/9. Bác nào muốn đổi gió ko? lên Mộc Châu với em, người dân tộc Mông ăn tết 2/9 đông vui lắm, còn gọi là chợ tình. Em nghe đồn trên đó có mấy bản Thái trên Sơn La mới về, nhiều em máu lắm...hehe Em lên tận nơi xem thế nào. Bác nào muốn đi ới em nhé.
hi vọng sang tuần có xèng thì anh theo chú, ko thì anh dời lại tháng 10 mùa lúa chín vậy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
hnagnort
hnagnort

Bài gửi by hieu_den72 5/11/2009, 3:53 pm

he he he
cho em gop cai met voi cac anh rai nhe
hieu_den72
hieu_den72

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics